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BADO SIKU 1 KUISHA KWA

OFAMAALUM

30-05-2025

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es Salaam
(DAWASA) inawakumbusha Wananchi na wateja wake kuwa,
bado Siku Moja kuisha kwa ofa maalum vya kutolipa faini ya
kurgjeshewa huduma (Reconnection fee)

DAWASA inawasisitizia Wateja wote waliositishiwva huduma
sababu ya madeni ya bili za maji kufika katika ofisi za Mamlaka
wanazohudumiwa ili kuingia mikataba ya kulipa madeni na
kurejeshewa huduma bila faini ya Shilingi 15,000.

Mwisho wa ofa hii ni Mei 31, 2025.

Kwa Mawasiliano zaidi, wasiliana nasi Kituo cha huduma kwa
Wateja 0800110064 (Bila malipo) au 0735 202 121
(WhatsApp tu).
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